Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Xemkeobong.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, xemkeobong.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

lich thi dau bong da hom nay tren trang xemkeobongcom 1640316207 1

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang xemkeobong.com

Hôm nay
Ngày mai
19/08
20/08
21/08
22/08
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu
02:00
FC Copenhagen
?-?
Trabzonspor
02:00
Glasgow Rangers
?-?
PSV Eindhoven
02:00
Bodo Glimt
?-?
Dinamo Zagreb
23:45
Qarabag
?-?
FC Viktoria Plzen
02:00
Dynamo Kyiv
?-?
Benfica
02:00
Maccabi Haifa
?-?
Crvena Zvezda
Lịch bóng đá Cúp C3 Châu Âu
23:45
Djurgardens
?-?
APOEL Nicosia
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
09:30
Los Angeles FC
?-?
DC United
06:30
Toronto FC
?-?
New England Revolution
06:30
Atlanta United
?-?
New York Red Bulls
07:00
New York City FC
?-?
Charlotte FC
08:00
FC Dallas
?-?
Philadelphia Union
09:00
Vancouver Whitecaps
?-?
Colorado Rapids
Lịch bóng đá Trung Quốc
16:30
Shanghai Shenhua
?-?
Chengdu Better City FC
18:30
Henan Songshan Longmen
?-?
Wuhan Three Towns
18:30
Meizhou Hakka
?-?
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
?-?
Beijing Guoan
Lịch bóng đá Cúp AFC
17:30
Khujand
?-?
Sogdiana Jizak
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
02:00
Paris Saint Germain (w)
?-?
Manchester United (w)
22:00
Petro Atletico de Luanda
?-?
Sagrada Esperanca
22:00
Septemvri Sofia
?-?
AEL Limassol
22:15
Real Oviedo (w)
?-?
Athletic Club Bibao (w)
22:30
Bellinzona
?-?
Team Ticino U21
22:59
Dijon w
?-?
RC Saint Etienne (w)
22:59
Deportivo La Coruna W
?-?
Eibar (w)
00:00
Atletico de Madrid B
?-?
CF Intercity
00:00
CD Galapagar
?-?
CD Artistico Navalcarnero
00:00
Sant Andreu
?-?
Terrassa
00:15
SD Deusto
?-?
Sestao
00:30
SC Union Nettetal
?-?
Koln Am
00:30
Calahorra
?-?
Real Sociedad B
00:30
Teruel
?-?
Valencia CF Mestalla
01:00
Tottenham Hotspur (w)
?-?
NTV Beleza (w)
01:00
FC Cartagena B
?-?
Hercules
01:00
AD Alcorcon
?-?
Baleares
01:00
Algeciras
?-?
Recreativo Huelva
01:00
RCD Espanyol B
?-?
Gimnastic Tarragona
01:30
CP Villarrobledo
?-?
Yeclano Deportivo
01:30
Cacereno
?-?
Badajoz
02:00
CD Pozoblanco
?-?
Cordoba
07:00
Racing Louisville (W)
?-?
AC Milan (w)
08:05
Lyon (w)
?-?
Chelsea FC (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
01:45
Burnley
?-?
Hull City
01:45
Birmingham City
?-?
Watford
01:45
Norwich City
?-?
Huddersfield Town
01:45
Swansea City
?-?
Millwall
01:45
Bristol City
?-?
Luton Town
01:45
Preston North End
?-?
Rotherham United
02:00
Queens Park Rangers (QPR)
?-?
Blackpool
01:45
Stoke City
?-?
Middlesbrough
02:00
Sheffield United
?-?
Sunderland A.F.C
02:00
Reading
?-?
Blackburn Rovers
02:00
West Brom
?-?
Cardiff City
Lịch bóng đá Mexico
07:00
Atlas
?-?
FC Juarez
07:00
Mazatlan FC
?-?
Queretaro FC
09:05
Puebla
?-?
Necaxa
07:00
Toluca
?-?
Monterrey
09:05
Pachuca
?-?
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
?-?
Club Tijuana
Lịch bóng đá Colombia
05:00
Atletico Huila
?-?
Boyaca Chico
07:15
Real Cartagena
?-?
Real Santander
Lịch bóng đá Argentina
02:30
Central Cordoba SDE
?-?
Colon de Santa Fe
02:30
Sarmiento Junin
?-?
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
San Lorenzo
?-?
CA Platense
07:30
Independiente
?-?
CA Huracan
02:30
Club Atletico Tigre
?-?
Atletico Tucuman
02:30
Newells Old Boys
?-?
Lanus
05:00
Arsenal de Sarandi
?-?
River Plate
07:30
Boca Juniors
?-?
Rosario Central
Lịch bóng đá Ai Cập
23:30
Enppi
?-?
Talaea EI-Gaish
02:00
El Sharqia Dokhan
?-?
Al Ahly SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
17:00
SL Benfica B
?-?
Estrela da Amadora
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
17:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Ventforet Kofu
Lịch bóng đá Qatar
21:25
Al-Sadd
?-?
Al-Ahli Doha
23:35
Al Shamal
?-?
Al-Garrafa
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
17:00
Gwangju Football Club
?-?
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
?-?
Daejeon Citizen
17:30
Chungnam Asan
?-?
Gimpo FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
01:45
Mansfield Town
?-?
AFC Wimbledon
01:45
Crewe Alexandra
?-?
Sutton United
01:45
Doncaster Rovers
?-?
Stockport County
01:45
Colchester United
?-?
Bradford City
01:45
Barrow
?-?
Walsall
01:45
Hartlepool United
?-?
Tranmere Rovers
01:45
Swindon Town
?-?
Leyton Orient
01:45
Stevenage Borough
?-?
Rochdale
01:45
Newport County
?-?
Salford City
01:45
Crawley Town
?-?
Northampton Town
01:45
Gillingham
?-?
Harrogate Town
Lịch bóng đá Serbia
00:00
Kolubara
?-?
Radnicki Nis
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
05:05
Mineros de Zacatecas
?-?
Atletico La Paz
07:05
Cancun FC
?-?
Alebrijes de Oaxaca
09:05
Raya2 Expansion
?-?
Venados FC
05:00
CD Alacranes de Durango
?-?
Leones Negros
07:05
Tlaxcala FC
?-?
Celaya FC
09:05
CSyD Dorados de Sinaloa
?-?
Club Chivas Tapatio
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
01:00
Magni
?-?
KF Fjallabyggdar
01:00
Vikingur Olafsvik
?-?
Throttur Reykjavik
01:00
Reynir Sandgerdi
?-?
IR Reykjavik
01:00
Volsungur husavik
?-?
KFR Aegir
02:15
Haukar Hafnarfjordur
?-?
UMF Njardvik
02:15
Fjardabyggd Leiknir
?-?
HotturHuginn
Lịch bóng đá Uruguay
01:30
Centro Atletico Fenix
?-?
CA River Plate
Lịch bóng đá Malaysia
19:15
Sarawak United
?-?
MISC-MIFA
19:15
Sarawak United
?-?
Petaling Jaya City FC
20:00
Kedah
?-?
Sabah
20:00
Selangor
?-?
Terengganu
20:00
Selangor
?-?
Terengganu
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
23:30
AaB 2
?-?
Norresundby
23:30
B 1909 Odense
?-?
Marienlyst
23:30
Vejgaard B
?-?
FC Djursland
23:30
Kjellerup
?-?
Odder IGF
23:30
ASA Aarhus
?-?
Aarhus Fremad 2
23:30
B 1913 Odense
?-?
OKS
23:30
Slagelse BI
?-?
Næstved IF 2
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
?-?
BK Avarta
23:30
Tarnby FF
?-?
GVI
23:30
Herstedoster
?-?
B1908
Lịch bóng đá Tanzania
20:00
Coastal Union
?-?
KMC FC
22:15
Simba Sports Club
?-?
Geita Gold
00:15
Azam
?-?
Kagera Sugar
Lịch bóng đá Cúp Colombia
06:00
Dep.Independiente Medellin
?-?
Deportes Tolima
08:15
Fortaleza F.C
?-?
Millonarios
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
06:00
Atletico Ottawa
?-?
HFX Wanderers FC
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
01:45
Southport FC
?-?
Darlington
01:45
Buxton FC
?-?
Leamington
01:45
Spennymoor Town
?-?
Alfreton Town
01:45
Chester FC
?-?
Hereford United
01:45
Chorley FC
?-?
Blyth Spartans
01:45
Farsley Celtic
?-?
AFC Fylde
01:45
Gloucester City
?-?
Peterborough Sports
01:45
Kettering Town
?-?
AFC Telford United
01:45
Kidderminster Harriers
?-?
Curzon Ashton FC
01:45
Kings Lynn
?-?
Brackley Town
01:45
Scarborough
?-?
Bradford Park Avenue
02:00
Banbury United
?-?
Boston United
Lịch bóng đá Myanmar
15:30
Yadanabon FC
?-?
Mawyawadi
Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
22:30
Csakvari TK
?-?
Duna-Tisza
22:30
Dorogi FC
?-?
Szentlorinc SE
22:30
Szombathelyi Haladas
?-?
Szeged Csanad
22:30
MTE Mosonmagyarovar
?-?
Kazincbarcika
22:30
Nyiregyhaza
?-?
SOROKSAR
22:45
Gyori ETO
?-?
Bodajk FC Siofok
00:00
Dafuji cloth MTE
?-?
Gyirmot SE
00:00
Diosgyor VTK
?-?
FC Ajka
00:00
Kozarmisleny SE
?-?
Pecsi MFC
00:00
Bekescsaba
?-?
MTK Hungaria
Lịch bóng đá U20 Australia
18:00
Perth Glory FC U20
?-?
Sorrento F.C. U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
07:00
Birmingham Legion
?-?
Detroit City
08:00
New Mexico United
?-?
Memphis 901
09:00
Orange County Blues FC
?-?
Las Vegas Lights
10:00
Sacramento Republic FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
Lịch bóng đá Ryman League
01:45
Brightlingsea Regent
?-?
Canvey Island
01:45
Folkestone
?-?
Hastings United
01:45
Haringey Borough
?-?
Herne Bay
01:45
Hornchurch
?-?
Enfield Town
01:45
Horsham
?-?
Corinthian Casuals
01:45
lewes
?-?
Carshalton Athletic FC
01:45
Potters Bar Town
?-?
Bishop's Stortford
01:45
Bowers Pitsea
?-?
Margate
01:45
Cray Wanderers
?-?
Bognor Regis Town
01:45
Kingstonian
?-?
Wingate Finchley
Lịch bóng đá Cup U20 Brazil
01:50
Vianopolis U20
?-?
Aseev U20
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
01:45
Chesterfield
?-?
Wrexham
01:45
Eastleigh
?-?
Dagenham Redbridge
01:45
Halifax Town
?-?
Southend United
01:45
Gateshead
?-?
Notts County
01:45
Maidenhead United
?-?
Altrincham
01:45
Maidstone United
?-?
Dorking
01:45
Oldham Athletic
?-?
Wealdstone FC
01:45
Boreham Wood
?-?
Aldershot Town
01:45
Woking
?-?
Scunthorpe United
01:45
Bromley
?-?
Torquay United
01:45
Yeovil Town
?-?
Barnet
01:45
Solihull Moors
?-?
York City
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
07:00
CD El Nacional
?-?
CD Puerto Quito
03:00
Chacaritas SC
?-?
Olmedo Riobamba
07:00
SC Imbabura
?-?
Sociedad Deportivo Quito
Lịch bóng đá U21 Nam Thụy Điển
19:00
Orebro U21
?-?
Dalkurd FF U21
19:00
Brommapojkarna U21
?-?
GIF Sundsvall U21
22:00
Kalmar U21
?-?
Osters U21
Lịch bóng đá Cúp Rio Brazil
01:00
Americano RJ
?-?
CEAC/Araruama
01:00
CFRJ Marica RJ
?-?
Ceres/RJ
01:00
Artsul RJ
?-?
Barra da Tijuca
01:00
Sampaio Correa (RJ)
?-?
Perolas Negras
01:00
Friburguense RJ
?-?
Olaria
01:00
Goncalense
?-?
Sao Goncalo
01:00
Audax Rio RJ
?-?
Serra Macaense
01:00
America-RJ
?-?
Paduano RJ
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
?-?
Club Tijuana U20
21:00
Deportivo Toluca Mexiquense U20
?-?
Monterrey U20
00:00
Pachuca U20
?-?
Club America U20
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
07:30
Houston Dash (w)
?-?
Gotham FC (W)
Lịch bóng đá Cúp Nữ Thụy Điển
00:00
Farjestadens GOIF (w)
?-?
Vaxjo (w)
00:00
Saffle SK (W)
?-?
Mallbackens IF (w)
00:15
FC Rosengard (w)
?-?
Ifo Bromolla IF (w)
00:30
Goteborgs DFF (w)
?-?
Jitex DFF (w)
01:00
Sollentuna FK (W)
?-?
Alvsjo AIK FF (w)
Lịch bóng đá NSW Premier W-League
17:00
Illawarra Stingrays (w)
?-?
Bankstown City Lions (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bắc NSW Úc
17:00
Kahibah FC
?-?
West Wallsend SC
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
07:00
Omaha
?-?
Charlotte Independence
09:00
Northern Colorado
?-?
FC Tucson
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
22:59
Hillerod Fodbold
?-?
Fredericia
00:00
Vejle
?-?
Naestved
Lịch bóng đá Australian cloth
16:30
Centenary Stormers
?-?
Pine Hills
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
Penapolense (Youth)
?-?
Sao Paulo U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
15:45
OConnor Knights
?-?
Canberra Olympic
Lịch bóng đá Liên đoàn CONCACAF
05:00
Sporting San Miguelito
?-?
Tauro FC
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Diriangen
09:00
Pacific FC
?-?
Herediano
07:00
Cibao FC
?-?
CD Motagua
09:00
Hankook Verdes
?-?
Alianza San Salvador
Lịch bóng đá Cúp Quốc gia Estonia
22:59
Trans Narva
?-?
FCI Tallinn
22:59
FC Kuressaare
?-?
(JK Laaneranna
00:00
FC Flora Tallinn
?-?
Tallinna JK Legion
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
00:30
Varmbols FC
?-?
Karlbergs BK
Lịch bóng đá U19 Na uy
18:00
Molde U19
?-?
Viking U19
19:00
Bodo Glimt U19
?-?
Mjondalen U19
19:00
Start Kristiansand U19
?-?
Tromso U19
22:00
Lillestrom U19
?-?
Kristiansund BK U19
Lịch bóng đá Cúp Chile
02:00
Santiago Morning
?-?
Cobreloa
05:00
Audax Italiano
?-?
Univ Catolica
07:30
Universidad de Concepcion
?-?
CD Magallanes
04:00
CSD Antofagasta
?-?
Curico Unido
05:00
Nublense
?-?
Colo Colo
07:30
O.Higgins
?-?
Union Espanola
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
00:00
Uzi
?-?
FC Winterthur U21
Lịch bóng đá U19 Iceland
01:00
FH Hafnarfjordur U19
?-?
KR KV U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
06:30
Londrina PR
?-?
Bahia
05:00
Criciuma
?-?
Operario Ferroviario PR
Lịch bóng đá Montenegro
01:00
OFK Petrovac
?-?
Decic Tuzi
01:00
Arsenal Tivat
?-?
Mornar
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
00:30
Chippa United
?-?
Marumo Gallants FC
00:30
Royal AM
?-?
Orlando Pirates
Lịch bóng đá Bắc Anh
01:45
Belper Town
?-?
FC United of Manchester
01:45
Gainsborough Trinity
?-?
Hyde F.C.
01:45
Marine
?-?
Lancaster City
01:45
Morpeth Town
?-?
Guiseley
01:45
Nantwich Town
?-?
Warrington Rylands
01:45
Radcliffe Borough
?-?
Matlock Town
01:45
Stalybridge Celtic
?-?
Warrington Town AFC
01:45
Ashton United
?-?
South Shields
01:45
Whitby Town
?-?
Liversedge
01:45
Atherton Collieries
?-?
Stafford Rangers
01:45
Bamber Bridge
?-?
Marske United
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
21:00
Toftir B68
?-?
B36 Torshavn
21:00
B36 Torshavn
?-?
NSI Runavik
01:00
Skala Itrottarfelag
?-?
Vikingur Gotu
Lịch bóng đá Hạng 2 Montenegro
22:00
OSK Igalo
?-?
Celik Niksic
22:00
Otrant
?-?
FK Podgorica
00:00
KOM Podgorica
?-?
Bokelj Kotor
01:00
FK Berane
?-?
FK Grbalj Radanovici
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
17:00
Cheongju Jikji
?-?
Cheonan City
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
22:59
VFB Lubeck
?-?
Hannover 96 Am
23:30
BSV Rehden
?-?
Holstein Kiel II
23:30
St Pauli II
?-?
SV Drochtersen/Assel
23:30
Havelse
?-?
Bremer SV
23:30
ETSV Weiche Flensburg
?-?
VfV Borussia 06 Hildesheim
23:30
Phonix Lubeck
?-?
FC Teutonia 05
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
?-?
Werder Bremen (Youth)
00:30
SSV Jeddeloh
?-?
Kickers Emden
Lịch bóng đá Macedonia
22:00
FK Shkendija 79
?-?
FK Skopje
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
01:45
Bolton Wanderers
?-?
Morecambe
01:45
Milton Keynes Dons
?-?
Port Vale
01:45
Oxford United
?-?
Lincoln City
01:45
Charlton Athletic
?-?
Plymouth Argyle
01:45
Portsmouth
?-?
Cambridge United
01:45
Shrewsbury Town
?-?
Derby County
01:45
Peterborough United
?-?
Sheffield Wednesday
01:45
Barnsley
?-?
Bristol Rovers
01:45
Burton Albion
?-?
Ipswich Town
01:45
Exeter City
?-?
Wycombe Wanderers
01:45
Fleetwood Town
?-?
Cheltenham Town
Lịch bóng đá Siêu Cúp Nữ Bắc Ireland
01:45
Derry City (w)
?-?
Cliftonville LFC (w)
01:45
Linfield (w)
?-?
Crusaders Newtownabbey Strikers (w)
01:45
Sion Swifts (w)
?-?
Lisburn (w)
Lịch bóng đá hạng Nhất Trung Quốc
15:00
Sichuan Jiuniu
?-?
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Kunshan FC
?-?
Nantong Zhiyun
18:30
Qingdao Manatee
?-?
Suzhou Dongwu
Lịch bóng đá Central Premier League
14:00
Miramar Rangers
?-?
Waterside Karori
Lịch bóng đá Finland
22:59
KaPa
?-?
PK Keski Uusimaa
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Ryman
01:45
Chichester City
?-?
Burgess Hill Town
Lịch bóng đá Trẻ Brazil
01:15
CR Flamengo (RJ) (Youth)
?-?
Internacional RS U20
Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD
16:30
Brisbane Roar (Youth)
?-?
Gold Coast Knights
16:30
Peninsula Power
?-?
Logan Lightning
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
05:00
Santiago Wanderers
?-?
Deportes Temuco
Lịch bóng đá U23 Queensland Úc
16:30
Gold Coast United U23
?-?
Brisbane City U23
Lịch bóng đá Panama
06:15
Sporting San Miguelito
?-?
CD Arabe Unido
08:00
Atletico Chiriqui
?-?
Herrera FC
Lịch bóng đá Ligat Al Toto Cup
00:00
Hapoel Kiryat Shmona
?-?
Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Bnei Sakhnin FC
?-?
Maccabi Bnei Raina
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
01:00
Raufoss IL B
?-?
Kongsvinger IL B
01:00
Nardo FK
?-?
Rosenborg B
Lịch bóng đá cúp nữ u20 thế giới
06:00
Colombia (w) U20
?-?
New Zealand (w) U20
06:00
Mexico (w) U20
?-?
Germany (w) U20
09:00
Australia (w) U20
?-?
Spain (w) U20
09:00
Brasil (w) U20
?-?
Costa Rica (w) U20
06:00
USA (w) U20
?-?
Japan (w) U20
06:00
Netherlands (w) U20
?-?
Ghana (w) U20
09:00
Korea Rep (w) U20
?-?
France (w) U20
09:00
Nigeria (w) U20
?-?
Canada (w) U20
Lịch bóng đá Cúp Brasil
06:00
Fluminense RJ
?-?
Fortaleza
07:30
Atletico Paranaense
?-?
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Atletico Clube Goianiense
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:00
KFC Mandel United
?-?
Olympic Charleroi
01:00
LaLouviere
?-?
Patro Eisden
01:00
Sint-Eloois-Winkel
?-?
KSK Heist
01:00
Thes Sport
?-?
RFC de Liege
01:00
Rupel Boom
?-?
Ninove
01:00
Charleroi B
?-?
Tienen
01:00
Dessel Sport
?-?
Royal Knokke
01:00
Francs Borains
?-?
Antwerp B
01:00
Gent B
?-?
URS Lixhe-Lanaye
01:00
Leuven B
?-?
Hoogstraten VV
Lịch bóng đá Cúp quốc gia Na Uy
22:59
Ham-Kam
?-?
Tromso IL
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
01:45
Rushden Diamonds
?-?
Hitchin Town
01:45
Basford Utd
?-?
Nuneaton Borough
01:45
Bromsgrove Sporting FC
?-?
Alvechurch
01:45
Needham Market
?-?
St Ives Town
01:50
Tamworth
?-?
Rushall Olympic
01:50
Hednesford Town
?-?
Stourbridge
01:50
Mickleover Sports
?-?
Coalville
01:50
Royston Town
?-?
Leiston FC
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
01:05
CA Estudiantes Caseros (W)
?-?
Defensores de Belgrano (w)
Lịch bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
01:45
Hinckley LR
?-?
Corby Town
01:45
Halesowen Town
?-?
Bedworth United
01:45
Shildon
?-?
Dunston UTS
01:45
Shepshed Dynamo
?-?
Dereham
01:45
Pontefract Collieries
?-?
Hebburn Town
Lịch bóng đá Vô địch nữ Iceland
01:00
UMF Selfoss (w)
?-?
Thor KA Akureyri (w)
01:00
Trottur Reykjavik (w)
?-?
IBV Vestmannaeyjar (w)
02:15
Afturelding (w)
?-?
Keflavik (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
07:10
Agropecuario de Carlos Casares
?-?
Club Atletico Guemes
Lịch bóng đá Cúp FFA Úc
16:30
Adelaide City FC
?-?
Adelaide United
16:30
Avondale FC
?-?
Brisbane Roar
16:30
Melbourne City
?-?
Wellington Phoenix
16:30
Oakleigh Cannons
?-?
Brisbane City
Lịch bóng đá England Southern Premier League
01:45
Dorchester Town
?-?
Plymouth Parkway
01:45
Hanwell Town
?-?
Chesham United
01:45
Merthyr Town
?-?
Tiverton Town
01:45
Metropolitan Police
?-?
Beaconsfield SYCOB
01:45
North Leigh
?-?
Winchester City
01:45
Salisbury FC
?-?
Hartley Wintney
01:45
Weston Super Mare
?-?
Yate Town
02:25
Hayes Yeading United
?-?
Hendon
01:45
Truro City
?-?
Poole Town
01:45
Gosport Borough
?-?
Swindon Supermarine
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Nga
18:00
FC Yessentuki
?-?
FK Ivanovskoye
18:30
FK Temp Barnaul
?-?
Dinamo Barnaul
19:00
FK Kolomna
?-?
Saturn Moscow
22:00
Stavropolye-2009
?-?
Torpedo Armavir
22:30
Drots Moscow FC
?-?
Chertanovo Moscow
22:59
Nefis Kazan
?-?
FK Khimik-Avgust
22:59
Elektron VN
?-?
Karelia Petrozavadovsk
23:30
FK Sakhalinets
?-?
Balashikha
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:00
Gremio (Youth)
?-?
Juventude U20(RS)
Lịch bóng đá Estonia
22:00
Flora Paide
?-?
Parnu JK Vaprus
Lịch bóng đá Cúp Quốc tế Ngoại hạng Anh
01:00
Blackburn Rovers U21
?-?
Celtic U21
Lịch bóng đá SPC Brazil
05:30
Noroeste
?-?
Botafogo B SP
05:00
Oeste
?-?
Ah so Santa SP
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
16:00
Box Hill (w)
?-?
Calder United SC (w)
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
21:00
Pakhtakor
?-?
Olympic FK Tashkent
22:00
Nasaf Qarshi
?-?
OTMK Olmaliq
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
01:45
Hampton Richmond Borough
?-?
Bath City
01:45
Slough Town
?-?
Chelmsford City
01:45
St Albans City
?-?
Hungerford Town
01:45
Welling United
?-?
Cheshunt
01:45
Weymouth
?-?
Worthing
01:45
Concord Rangers
?-?
Dulwich Hamlet
01:45
Braintree Town
?-?
Hemel Hempstead Town
01:45
Dartford
?-?
Havant Waterlooville
01:45
Dover Athletic
?-?
Tonbridge Angels
01:45
Eastbourne Borough
?-?
Ebbsfleet United
01:45
Farnborough Town
?-?
Taunton Town
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:30
FK Velez Mostar
?-?
FK Igman Konjic
22:30
FK Tuzla City
?-?
Posusje
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
16:00
Canberra White Eagles
?-?
Tuggeranong United
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Séc
22:00
FK Union Cheb
?-?
Marianske Lazne
22:00
SK Ujezd Praha 4
?-?
SK Motorlet Praha
22:00
Zdar nad Sazavou
?-?
Vysocina jihlava
22:00
Domazlice
?-?
FK Kraluv Dvur
22:00
Sokol Brozany
?-?
SK Slovan Varnsdorf
22:00
Sumperk
?-?
Unicov
22:00
Rymarov
?-?
Opava
22:00
Sokol Tasovice
?-?
Hodonin Sardice
22:00
Bzenec
?-?
TJ Tatran Bohunice
22:00
Most Mus
?-?
Admira Praha
22:00
Jiskra Usti nad Orlici
?-?
Zivanice
22:00
Spartak Sobeslav
?-?
FC Pisek
22:00
FK Chomutov
?-?
Karlovy Vary Dvory
22:00
Vitkovice
?-?
Otrokovice
22:00
SSK Bilovec
?-?
Trinec
22:00
Libisany
?-?
FK OEZ Letohrad
22:00
Novy Bydzov
?-?
FK Prepere
22:00
Tatran Vsechovice
?-?
Valasske Mezirici
22:00
Bohumin
?-?
Hlucin
22:00
Benesov
?-?
FK MAS Taborsko
22:00
Zdirec nad Doubravou
?-?
Lisen
22:00
Dobrovice
?-?
Usti nad Labem
22:00
TJ Klatovy
?-?
Marila Pribram
22:00
Dalnice Sperice
?-?
Slovan Rosice
22:00
Kozlovice
?-?
Frydek-Mistek
22:00
SK Libcany
?-?
SK Cesky Brod
22:00
Novy Jicin
?-?
Slavia Kromeriz
22:00
FK Pencin Turnov
?-?
Slovan Velvary
22:00
SK Otava Katovice
?-?
Preddie J
22:00
Velke Hamry
?-?
Chlumec nad Cidlinou
22:30
TJ Start Brno
?-?
Velke Mezirici
22:30
Povltava FA
?-?
Chrudim
22:59
Arsenal Ceska Lipa
?-?
Benatky Nad Jizerou
22:59
FC Rokycany
?-?
SK Kladno
22:59
FC Zenit Caslav
?-?
Loko Vltavin
22:59
SK Kosmonosy
?-?
Viktoria Zizkov
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
01:05
Defensores Unidos Reserves
?-?
JJ Urquiza Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang xemkeobong.com

Xemkeobong.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Xemkeobong.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

lich thi dau bong da hom nay tren trang xemkeobongcom 1640312284

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang xemkeobong.com

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Xemkeobong.com bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Xemkeobong.com phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Xemkeobong.com cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Xemkeobong.com còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh (English Premier League) tại đây.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, xemkeobong.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Xem thêm về Lịch thi đấu La Liga (Tây Ban Nha) tại đây.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập xemkeobong.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Xem thêm về Lịch thi đấu Bundesliga (Đức) tại đây.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên xemkeobong.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ligue 1 (Pháp) tại đây.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác xemkeobong.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu Serie A (Ý) tại đây.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay xemkeobong.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Xem thêm về Lịch thi đấu Champions League (C1) tại đây.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của xemkeobong.com.

Xem thêm về Lịch thi đấu Europa League (C2) tại đây.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy xemkeobong.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu V-League (Việt Nam) tại đây.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Kết luận

Xemkeobong.com là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng xemkeobong.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn.