Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
25/01
24/01
23/01
22/01
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu 2022-2023 - Kqbd Châu Âu' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng đấu
HT
04/11 03:00
Groups B
Silkeborg
0-2
Anderlecht
(0-1)
04/11 03:00
Groups D
Partizan Belgrade
1-1
Synot Slovacko
(1-0)
04/11 03:00
Groups C
Hapoel Beer Sheva
4-0
Austria Wien
(2-0)
04/11 03:00
Groups B
FC Steaua Bucuresti
0-3
West Ham United
(0-1)
04/11 03:00
Groups D
FC Koln
2-2
Nice
(0-2)
04/11 03:00
Groups C
Lech Poznan
3-0
Villarreal
(1-0)
04/11 00:45
Groups F
Djurgardens
1-0
Shamrock Rovers
(1-0)
04/11 00:45
Groups G
Slavia Praha
1-1
Sivasspor
(0-1)
04/11 00:45
Groups H
FK Zalgiris Vilnius
1-2
Slovan Bratislava
(0-2)
04/11 00:45
Groups E
Apollon Limassol FC
1-0
Vaduz
(1-0)
04/11 00:45
Groups F
KAA Gent
4-0
Molde
(0-0)
04/11 00:45
Groups G
CFR Cluj
1-0
KF Ballkani
(1-0)
04/11 00:45
Groups H
FC Pyunik
1-2
Basel
(0-2)
04/11 00:45
Groups E
AZ Alkmaar
2-1
Dnipro-1
(1-1)
03/11 22:30
Groups A
Istanbul BB
3-1
Heart of Midlothian
(2-0)
03/11 22:30
Groups A
Rigas Futbola skola
0-3
Fiorentina
(0-3)
28/10 18:00
Groups D
Synot Slovacko
0-1
FC Koln
(0-0)
28/10 02:00
Groups E
Dnipro-1
1-0
Apollon Limassol FC
(1-0)
28/10 02:00
Groups F
Shamrock Rovers
1-1
KAA Gent
(1-0)
28/10 02:00
Groups G
Sivasspor
3-0
CFR Cluj
(1-0)
28/10 02:00
Groups H
Slovan Bratislava
2-1
FC Pyunik
(0-0)
28/10 02:00
Groups A
Heart of Midlothian
2-1
Rigas Futbola skola
(2-1)
28/10 02:00
Groups B
West Ham United
1-0
Silkeborg
(1-0)
28/10 02:00
Groups F
Molde
2-3
Djurgardens
(2-1)
28/10 02:00
Groups G
KF Ballkani
0-1
Slavia Praha
(0-0)
28/10 02:00
Groups H
Basel
2-2
FK Zalgiris Vilnius
(2-1)
27/10 23:45
Groups D
Nice
2-1
Partizan Belgrade
(1-0)
27/10 23:45
Groups B
Anderlecht
2-2
FC Steaua Bucuresti
(1-0)
27/10 23:45
Groups C
Villarreal
2-2
Hapoel Beer Sheva
(0-0)
27/10 23:45
Groups E
Vaduz
1-2
AZ Alkmaar
(0-0)
27/10 23:45
Groups A
Fiorentina
2-1
Istanbul BB
(1-1)
27/10 23:45
Groups C
Austria Wien
1-1
Lech Poznan
(0-0)
14/10 02:00
Groups B
West Ham United
2-1
Anderlecht
(2-0)
14/10 02:00
Groups G
KF Ballkani
1-2
Sivasspor
(1-0)
14/10 02:00
Groups H
FK Zalgiris Vilnius
2-1
FC Pyunik
(2-0)
14/10 02:00
Groups B
FC Steaua Bucuresti
0-5
Silkeborg
(0-2)
14/10 02:00
Groups E
Vaduz
1-2
Dnipro-1
(1-1)
14/10 02:00
Groups F
Shamrock Rovers
0-2
Molde
(0-1)
14/10 02:00
Groups C
Hapoel Beer Sheva
1-1
Lech Poznan
(1-1)
14/10 02:00
Groups D
Nice
1-2
Synot Slovacko
(1-0)

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88